  • Màn hình LCD EDRA 24inch EGM24F100PV FHD IPS A+ 100HZ HDMI, VGA
    Mã SP: EGM24F100PV
    Lượt xem: 626
    Tình trạng: Hết hàng
    Thông số sản phẩm
    • Sản phẩm chính hãng 100%
    • Giao hàng toàn quốc
    • 1 đổi 1 trong vòng trong vòng 7 ngày nếu có lỗi phần cứng từ nhà sản xuất
    • Bảo hành lên tới 36 tháng
    1,725,000₫
    1,990,000₫ Tiết kiệm 265,000 ₫
    24 Tháng Giá đã có VAT Chưa bao gồm phí vận chuyển
    Hỗ trợ giao hàng hoả tốc nhận hàng ngay theo yêu cầu
    CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
    HỖ TRỢ BÁN HÀNG
    Bán lẻ: 0816.967.676
    Kinh doanh: 0816.967.676
    Hotline: 0816.967.676
    THAM GIA GROUP
    Mô tả sản phẩm
    Đang cập nhật
    Thông số kỹ thuật
    Thương hiệu Edra
    Kích thước màn hình 23.8 inch
    Độ phân giải 1920 x 1080 (QHD)
    Tốc độ làm tươi 100Hz
    Thời gian phản hồi 1ms (MPRT)
    Độ sáng 250 cd/m²
    Độ tương phản 1000 : 1
    Góc nhìn
    • 178°(Ngang)
    • 178°(Dọc)
    Màu sắc hiển thị 94% sRGB
    Tấm Nền IPS
    Cổng kết nối
    1 x HDMI + 1 x VGA + DC
    Hỗ trợ treo tường VESA 75 x 75mm
    Bảo hành 24 tháng
    Xem thêm sản phẩm khác
    Màn hình LCD EDRA 24inch EGM24F100H FHD IPS 100HZ HDMI, VGA
    Giá bán: 1,690,000đ
    Bảo hành: 24 Tháng
    Tình trạng: Liên hệ
    Điểm nổi bật
    • Sản phẩm chính hãng 100%
    • Giao hàng toàn quốc
    • Bảo hành lên tới 24 tháng
    Thông số sản phẩm
    Thương hiệu Edra
    Kích thước màn hình 23.8 inch
    Độ phân giải 1920 x 1080 (QHD)
    Tốc độ làm tươi 100Hz
    Thời gian phản hồi 1ms (MPRT)
    Độ sáng 250 cd/m²
    Độ tương phản 1000 : 1
    Góc nhìn
    • 178°(Ngang)
    • 178°(Dọc)
    Màu sắc hiển thị 16.7M
    Tấm Nền VA
    Cổng kết nối 1x VGA + 1xHDMI + DC
    Hỗ trợ treo tường VESA 75x75mm
    Màn hình LCD EDRA 22inch EGM22F100H IPS FHD 100HZ HDMI, VGA
    Giá bán: 1,472,000đ
    Tình trạng: Liên hệ
    Điểm nổi bật
    • Sản phẩm chính hãng 100%
    • Bảo hành lên tới 24 tháng
    Kích thước màn hình 21.5 inch
    Độ phân giải 1920 x 1080 (FHD)
    Tốc độ làm tươi 100Hz
    Thời gian phản hồi 5ms (MPRT)
    Màu sắc hiển thị 16,7M
    Tấm Nền VA
    Hỗ trợ treo tường 75 x 75 mm